

102/1

KISWAHILI (INSHA)

KARATASI YA 1

MACHI/APRILI-2017

MUDA: SAA 1¾

TATHMINI YA PAMOJA -2017

Hati ya kuhitimu kisomo cha Sekondari Kenya (K.C.S.E)

102/1

KISWAHILI (INSHA)

KARATASI YA 1

MACHI/APRILI-2017

MUDA: SAA 1¾

MAAGIZO

- i)Jibu jumla ya maswali mawili.
- ii)Swali la kwanza ni la **lazima**,
- iii)Chagua swali la pili kutoka kwa yale matatu yaliyosalia.
- iv)Kila insha isipungue maneno 400,
- v)Mtihani huu una jumla ya alama 40,
- vi)Kila insha lazima andikwe kwa lugha ya Kiswahili,

Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa.

Watahiniwa ni lazima waangalie kama kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa sawa sawa na kuwa maswali yote yamo

MASWALI:

1.Ukiwa mtaalamu wa masuala ya mtihani ,umealikwa katika kongamano la walimu wakuu wa shule za upili nchini la kutafuta suluhu kwa matokeo duni katika mtihani wa kitaifa. Andaa hotuba yako.

2Mizozo ya kisiasa imesababisha madhara mengi kwa wananchi.Eleza.

3.Mchelea mwana kulia, hulia mwenyewe.

4.Tunga kisa kitakachochukua mwisho huu.

..... siku hiyo ndiyo niligundua kuwa wanawake wana haki zao.