

**102/1**  
**KISWAHILI**  
**INSHA**  
**KARATASI 1**  
**JULAI/AGOSTI-2010**  
**SAA 1 ¾**

**MITIHANI YA UTATHMINI WA PAMOJA, WILAYA YA KWANZA- 2010**  
*Hati Ya Kuhitimu Kisomo Cha Sekondari Kenya (K.C.S.E.)*

**102/1**  
**KISWAHILI**  
**INSHA**  
**KARATASI 1**  
**JULAI/AGOSTI-2010**  
**SAA 1 ¾**

1. Andika insha MBILI. Swali la kwanza ni la lazima
2. Kisha chagua insha moja nyingine kutoka hizo tatu zilizobakia.
3. Kila insha isipungue maneno 400
4. Kila insha in alama 20

*Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa*  
*Watahiniwa wanastahili kuona kuwa maswali yote yako na hakuna yaliyoachwa.*

1. Kumekuwa na mashindano ya michezo ya riadha ya wanafunzi wa mabweni shuleni mwenu. Andika ripoti itakayo tokea katika jarida la shule.
2. Jadili changamoto zinazokabili utekelezaji wa haki za watoto wa kike hapa nchini.
3. Aumwaye na nyoka akiona ung'ong'o hushtuka.
4. Andika insha inayoanza hivi:

Mkutano ulipoanza, watu wote walionyesha hofu na kuwa katika hali ya taharuki,nyuso zilikosa tabasamu .....