

120/1
KISWAHILI
KARATASI 1
(INSHA)
JULY/AUGUST – 2009
MUDA:Saa 1 ¾

MTIHANI WA MWIGO WA INTERZONAL

HATI ya kuhitimu Elimu ya Sekondari Kenya.

1. Andika barua kwa idara polisi nchini kuhusu ukiukaji wa haki za kibinadamu
2. “Teknolojia mpya ya kisasa inajenga huku ikibomoa.”Jadili
3. Andika ratiba kuhusu sherehe ya siku yako ya kuzaliwa.
4. Tuliketi kwa muda wa masaa manne tuingojea bwana na bi Arusi kuingia,lakini kinyume na matarajio ya wengi mamba yalingeuka na furaha kuwa kilio.

Endeleza insha hii.