

Jina: Nambari yako:
Sahihi ya mtahiniwa.....
Tarehe:

102/1
KISWAHILI
Karatasi ya 1
INSHA
Machi/Aprili 2011
Muda : Saa 1 $\frac{3}{4}$

MTIHANI WA MWIGO WA PAMOJA WA MOKASA

Hati ya Kuhitimu Kisomo cha Sekondari – Kenya

102/1

KISWAHILI

Karatasi ya 1

INSHA

Machi/Aprili 2011

Muda : Saa 1 $\frac{3}{4}$

Maagizo

- (a) *Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima*
- (b) *Kisha chagua insha moja nyingine kutoka kwa tatu zilizosalia*
- (c) *Kila insha isipungue maneno 400*
- (d) *Kila insha alama 20*
- (e) *Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa*
- (f) *Watahiniwa ni lazima waangalie kama kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa sawasawa na kuwa maswali yote yamo.*

1. Insha ya lazima

Wewe ni mmoja kati ya wahojiwa watano ambao wameorodheshwa kushiriki mahojiano ya kikazi wizara ya masuala ya vijana. Andika tawasifu utakoyotumia kulisawishi jopo la mahojaji

2. Visa vya kudhulumiwa kwa wanawake ni vya kujitakia. Jadili.

3. Anayepandisha wengine ngazini, hupigwa teke menoni

4. Andika insha itakayoanzia kwa: Mseto wa vilio ulitamalaki kote kila mja akijaribu kujinusuru kwa kuparamia chochote alichokipata. Mwili ulizidi kuingia na mzizimo wa hofu kila niliposikia maombolezi haya.....