

Jina.....

Nambari.....

Shule.....

Sahihi.....

Tarehe.....

102/1

KISWAHILI

KARATASI YA 1

INSHA

JULAI/ AGOSTI

Muda : 1 ¾

**MTIHANI YA PAMOJA WA WILAYA YA MANGA -2012
CHETI CHA KUHITIMU ELIMU YA SHULE YA UPILI**

102/1

KISWAHILI

KARATASI YA 1

INSHA

JULAI/ AGOSTI

Muda : 1 ¾

Maagizo :

1. Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima
2. Kisha chagua insha moja nyingine kutoka kwa hizo tatu zilizobakia.
3. Kila insha isipungue maneno 400
4. Kila insha ina alama 20

Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa

Watahiniwa wanastahili kuona kuwa maswali yote yako na hakuna yaliyoachwa

1. Insha ya lazima
Wewe ni katibu wa kamati ya wataalamu wanaoshughulikia jinsi ya kukabiliana na baa la njaa nchini. Andika kumbukumbu za mkutano wenu.
2. Mti mkubwa ukigwa wana wa ndege huyumba
3. Janga la matumizi ya mihadarati miongoni mwa vijana limekithirii kitongojini mwenu. Mkuu wa Wilaya yenu ameteua jopo la kuchunguza chanzo cha hali hiyo. Ukiwa katibu wa jopo hili andika ripoti yenu.
4. Mfumo wa elimu ya bure katika shule za msingi na za upili umeleta manufaa mengi. Fafanua