

102/1
KISWAHILI
INSHA
KARATASI 1
Julai / Agosti - 2010
MUDA 1 ³/₄

TATHMINI LA PAMOJA WILAYA YA BUTERE – 2010
Hati ya Kuhitimu Kisomo cha Sekondari Kenya (K.C.S.E.)

102/1
KISWAHILI
INSHA
KARATASI 1
Julai / Agosti - 2010
MUDA 1 ³/₄

MAAGIZO

- ❖ Andika insha mbili. Swali la kwanza ni la **LAZIMA**.
- ❖ Chagua insha ya pili kutoka kwa maswali yaliyosalia.
- ❖ Kila Insha isipungue maneno 400.
- ❖ Kila Insha itatuzwa alama 20.

*Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa
Watahiniwa wanastahili kuona kuwa maswali yote yako na hakuna yaliyoachwa.*

1. Ulihudhuria mkutano wa chama cha wanaskauti wilayani kama katibu. Andika kumbukumbu za mkutano huo.
2. Pendekeza njia zinazoweza kutumiwa ili kuimarisha elimu ya mtoto wa kike nchini.
3. Baada ya dhiki faraja.
4. Andika insha itakayomalizikia kwa maneno haya:
... Kimya kilitanda chumbani. Mama aligaragara kitandani kisha akaniita kwa sauti hafifu.
Nilimsogelea kwa hofu na masikitiko, halafu akapepesa macho yake na kunyooka.