

JINA.....NAMBA YAKO..... TAREHE.....
SHULE..... SAHIHI YA MTAHINIWA.....

102/1
KISWAHILI
KARATASI YA 1
INSHA YA KISWAHILI
Saa: 1¾

**TATHMINI YA PAMOJA KCSE
WILAYA ZA KISUMU KASKAZINI NA MASHARIKI
JULAI / AGOSTI 2010**

MAAGIZO

- ❖ *Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya **lazima***
- ❖ *kisha chagua insha **moja** nyingine kutoka hizo zilizosalia.*
- ❖ *Kila insha isipunguwe maneno **400**.*
- ❖ *Kila insha ina alama **20**.*

Karatasi hii ina kurasa mbili zilizopigwa chapa. Watahiniwa ni lazima waangalie kama kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa.

1. Wewe ni katibu wa Tume ya kitaifa iliyoteuliwa na Waziri wa Mipango Maalum kuchunguza chanzo cha uhaba wa chakula nchini ,kisha kutoa mapendekezo ya kukabiliana na tatizo hili. Andika kumbukumbu za mkutano huo.
2. Simu za rununu zina madhara mengi kuliko manufaa. Jadili.
3. Mhini na mhiniwa njia yao moja.
4. Niliamshwa na sauti ya dirisha likifunguliwa polepole. Nje kulivaa weusi wa kutisha... Endeleza kisa hiki.