

Jina

Nambari Yako

Shule

Sahihi

Tarehe

102/1

KISWAHILI

KARATASI YA 1

(INSHA)

JULAI / AGOSTI 2010

MUDA: SAA 1³/₄

MTIHANI WA MUUNGANO WILAYA YA BUNGOMA 2010
Kenya Certificate of Secondary Education (K.C.S.E)

102/1

KISWAHILI

KARATASI YA 1

(INSHA)

JULAI / AGOSTI 2010

MUDA: SAA 1³/₄

MAAGIZO:

- Andika insha mbili.
- Swali la kwanza ni la lazima
- Kila insha isipungue maneno 400
- Kila insha ina alama 20

SWALI LA 1

Wewe ni mwanahabari katika shirika la KTV. Andika mahojiano kati yako na Waziri wa Kilimo nchini kuhusu athari za baa la njaa na hatua zinazochukuliwa na serikali katika kukabiliana na tatizo hili.

SWALI LA 2

Wewe kama mbunge, andika hotuba utakayoitoa kuhusu mipango iliyofanywa na kamati yako kuhakikisha amani inadumishwa katika eneo bunge lako.

SWALI LA 3

Kelele za mlango haziniasi usingizi

SWALI LA 4

Buni kisa kitakachoishia kwa maneno haya:

..... nidhamu maishani ni ngao ya janga lolote.