

Jina

Nambari Yako

Shule

Sahihi

Tarehe

102/1

KISWAHILI

KARATASI YA 1

(INSHA)

JULAI / AGOSTI 2009

MUDA: SAA 1³/₄

MTIHANI WA PAMOJA – WILAYA YA MANGA 2009

Hati ya Kuhitimu Elimu ya Upili

102/1

KISWAHILI

KARATASI YA 1

(INSHA)

MUDA: SAA 1³/₄

MAAGIZO:

- Andika insha mbili.
- Swali la kwanza ni la lazima
- Swali la pili lichaguliwe kutoka kwa yale yaliyobaki.
- Kila insha isipungue maneno 370 wala kuzidi 400
- Kila swali lina alama. 20

*Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa, watahiniwa
lazima wahakikishe kurasa zote zimepigwa chapa
sawa sawa na kuwa maswali yote yamo.*

1. Hivi majuzi mlifanya mkutano wa chama cha kuhifadhi mazingira shuleni mwenu.
Wewe kama katibu wa chama, andika kumbukumbu za mkutano huo
2. Kiongozi bora sharti awe na sifa nzuri.
3. Nyani haoni kundule, huona la mwenzake.
4. Uuui! Uuuui! Jamani Endeleza kisa hiki.