

102/1
KISWAHILI
Karatasi ya 1
INSHA
Julai 2016
Muda : Saa 1 $\frac{3}{4}$

MTIHANI WA PAMOJA WA SUKEMO

Kenya certificate of secondary education

KISWAHILI

Karatasi ya 1

INSHA

Muda: Saa 1 $\frac{3}{4}$

Maagizo

1. *Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima.*
2. *Kisha chagua insha moja nyingine kutoka kwa hizo tatu zilizobakia.*
3. *Kila insha isipungue maneno 400*
4. *Kila insha ina alama 20*
5. *Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa.*
6. *Watahiniwa ni lazima wahakikishe kwamba kurasa zote za karatasi hii zimepigwa chapa sawa sawa na kuwa maswali yote yamo*

1. Insha ya lazima

Wewe ni mhariri wa gazeti la SUKEMO andika tahariri ukipendekeza njia mbalimbali za kupunguza visa vya ajali barabarani.

2. Pendekeza njia zinazofaa kuchukuliwa ili kupunguza migomo ya wanafunzi katika shula za upili.
3. Kikulacho ki nguoni mwako.
4.sikudhni ya kuwa mambo yangeniendea tenge kama yalivyoenda.