

102/1
KISWAHILI
Karatasi ya 1
INSHA
Juni/Julai 2011
Muda: Saa 1 ³/₄

MTIHANI WA KAMATI YA KUIMARISHA ELIMU KATIKA KAUNTI YA
BARINGO
Hati ya Kuhitimu Kisomo cha Sekondari
KISWAHILI
Karatasi ya 1
INSHA
Saa 1 ³/₄

Maagizo

- (a) Andika insha mbili. Insha ya kwanza ni ya lazima.
- (b) Kisha chagua insha moja nyingine kutoka kwa hizo tatu zilizobakia.
- (c) Kila insha isipungue maneno 400.
- (d) Kila insha ina alama 20.
- (e) **Karatasi hii ina kurasa 2 zilizopigwa chapa.**
- (f) **Watahiniwa ni lazima wahakikishe kuwa kurasa zote za karatasi ya mtihani zimepigwa chapa sawasawa na kuwa maswali yote yamo.**

Fungua ukurasa.

1. Insha ya lazima.

Andika kumbukumbu ya mkutano wa makatibu wa wizara husika ulioandaliwa kujadili umuhimu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki kwa mataifa wanachama.

2. Kuna umuhimu wa serikali kudhibiti bei za bidhaa muhimu. Jadili.

3. Nahodha wengi chombo huenda mrama.

4. Kila alipoitazama picha hiyo alifurahia nyuso zao zilivyokuwa wakati wa fungate yao. Alitamani majira yarudi nyuma tena ili aweze kuyaishi maisha yale ya awali yaliyokuwa na wingi wa bashasha. (Endeleza)

HUU NDIO UKURASA WA MWISHO ULIOPIGWA CHAPA.